Video:- Harmonize – Attitude Featuring Awilo Longomba & H Baba + Vibaya [Audio]

0
SHARE

Harmonize, Awilo Longomba and H Baba teams up to drop a new record for the Industry, The new song is titled “ATTITUDE”… Listen and Enjoy!

Konde Music Worldwide presents new Harmonize song and music video titled “Attitude“, featuring Awilo Longomba and H Baba.

Rajab Abdul Kahali (born 3 October 1991) is a Tanzanian musician, songwriter and dancer who goes by the stage name Harmonize. He records for music label Konde Music Worldwide, He is well known for his hit song “Uno, Bedroom, Fall in love and many more”.

Awilo Longomba is a Congolese musician. He is famous for his Soukous songs and calls his particular style of music ‘technosoukous’. He is well known for so many hits during 1999-2001, one of his famous hit is Coupe Bibamba. This song garnered him a large international audience.

This 2021, New School Harmonize linked up with veteran Awilo Longomba and they created magic for the Dance Culture. “Attitude” is smooth dance record filled with Awilo’s Catchy hits and vibe.

SPECIAL THANKS TO MY BROTHER @mastergarzy FOR THIS RECORD I CAN’T THANK YOU ENOUGH FOR BLESSING THIS SOUND, YOU BEEN GOOD FRIEND & BROTHER WATU WENGI WANAJIULIZA KWANINI @h.baba_ NILIAKUWA SHABIKI WA @h.baba_ KABLA HAJAWA SHABIKI YANGU NA KUWA BROTHER KWANGU NIKISIKIA SAUTI YAKE NAMSIKIA KAMA @djarafat ALIE BAKIA AFRICA …!!!! NADHANI LEO DUNIA INAJIONEA SPEKING OF @awilolongomba NDO LEGEND MWENYE HITS NYINGI AFRICA ..!!! NIMEANZA KUJUA MUZIKI NINI MIAKA YA 1998 / NYIMBO ZA AWILO NDO ZAMOTO …!!!! NILIPO MWAMBIA MAMA NIMEFANYA NGOMA NA AWILO HAKUNIAMINI MPAKA ALIPO USIKILIZA SO KUWA MAKINI UNAWEZA UKAWA UNACHUKUA KUMBE HUKO NYUMBANI BIMKUBWA WAKO NI SIKUKU …!!! “… Shares Harmonize About this new record.

Watch and Enjoy the visuals below

 

Tanzania singer, Harmonize unlocks a new track titled “VIBAYA”.

Vibaya” produced by Boy Beat is Harmonize official follow up single to the song – ‘All Night‘ featuring Anjella (who also featured him on her latest single KAMA).

Speaking about this brand new music Harmonize shared; “THIS ONE FROM THE BOTTOM OF MY HEART…..!!!! SIKUZOTE NAHESHIMU NA NITAENDELEA KUMUHESHIMU KILA MWANAMKE ALIEWAHI KUWA KATIKA MAHUSIANO NA MIMI NIUKWELI USIOFICHIKA NILIANZA NA (JACK ) THEN (SARAAH) KISHA (KAJALA) KILA 1 KWA WAKATI WAKE ….!!! NA KWA HAKIKA HAWA NDIO WANAWAKE WALIONIFANYA LEO HII NIKAWA (HARMONIZE ) KWA PAMOJA TUMEPITIA MAZURI MENGI NA MABAYA PIA ….!!! MARA NYINGI SIZIANGALII TOFAUTI PEKE…!! NAANGALIA ZAIDI NYAKATI ZA FURAHA TULIZO PITIA NDIOMANA SIJAWAHI KUMDHARAU AU KUMUONGELEA VIBAYA YEYOTE KATI YAO ITOSHE KUSEMA NAWAHESHIMU NA KUWATHAMINI NA NAAMINI NI ZAIDI YA MARAFIKI NA NDUGU NIOWAHI KUWA NAO TOFAUTI HUTOKEA MUDA WOTE BILA KUJALI NI ZA AINA GANI AU ZINATOKEA WAPI ILA MOYONI NAAMINI HAZIWEZI VUNJA UPENDO TULIO UTENGENEZA KWA MUDA MWINGI MYOYONI …..!!!!! SIKU ZOTE NITAENDELEA KUWAPA KIPAUMBELE KAMA WANAWAKE WENYE NAFASI KUBWA SANAAA UKIACHA MAMA YANGU MZAZI NINGEPENDA KUWAONA WENYE FURAHA ILI HATA KESHO NA KESHO KUTWA TUJE KUZIKANA MAAANA HAKUNA AIJUAE KESHO YAKE ….!!!!! NAAAMINI KUACHANA NI MWISHO TU WA MARIDHIANO KUTOKANA NA SABABU HUSIKA LAKINI SIO VITA WALA UHASAMA …!!!! AU CHANZO CHA KUDHALILISHANA NA NINGEPENDA KUONGEA ZAIDI KUHUSU (K) ….!!!!!! AMBAE NAWEZA SEMA NDIO MTU WA MWISHO KUMILIKI MOYO WANGU …!!! LEO TUPO WAZIMA LAKINI HAKUNA ANAEIJUA KESHO HAINA SABABU YA KUONYESHANA NANI NI ZAIDI NANI, KAUMIA , AU NANI KAKOSEA ZAIDI, KULIKO MWINGINE KWANI HAINA MAANA YEYOTE LAKINI PIA NI KUWAPA USHINDI WATU WALIOKUWA WAKIPAMBANA KUONA HAYA MAHUSIANO HAYAPO TENE…..!!!!!! KAMA ILIVYO ADA NITAENDELEA KUKUHESHIMU NA KUKUOMBEA MAFANIKIO MEMA UMEKUWA MTU MZURI KWANGU HUSUSANI KWA KIPINDI TULICHOKUWA PAMOJA ..!!! KWAKUWA MIMI SIO MTU WA KUELEZA ELEZA SANA ILIKUWAJE IKAWAJE NAFUNIKA KOMBE MWANA HARAMU APITE LAKINI PIA NIWASHUKURU ENGINEERS WOTE MLIOFANIKIWA KULIKAMIRISHA HILI ….!!! DAT WAS GOOD PLAN NA IMEFANIKIWA ….!!!!! ILA NIOMBE TU IWE KWA AMANIII …!!! ISIWE“.

Fanboy

LEAVE A REPLY